logo
5 Trang<12345>
Tết này bạn muốn au.to hoàn thiện dứt điểm những tính năng nào
GiacKhongDaiSu Offline
#21 Đã gửi : 23/01/2015 lúc 01:16:11(UTC)

Danh hiệu: Kê Vương

Gia nhập: 23-01-2011(UTC)
Man

1. Phần cài đặt đánh thành (Bác có thể thêm phần cài đặt đánh thành Dương Đô riêng)
Không duyệt nha bạn, mất cái hay của game

2. Tốc độ của bản o to
Đã có người đề xuất

3. Làm mới vận tiêu free, vì o to không thì những lần làm mới free sẽ bị bỏ qua rất phí :D
Không có tác dụng nhiều, vận tiêu chủ yếu cho vui, làm mới miễn phí cũng lên được không bao nhiêu bạc
GiacKhongDaiSu Offline
#22 Đã gửi : 23/01/2015 lúc 01:18:01(UTC)

Man

1 - Tăng tốc độ NKC và thần thứ chiến
Đã có người đề xuất

2 - TQ 14 ko tự chiếm ruộng được, mặc dù mình vẫn set giống các sever khác :( => thọt lúa quá trời. Mấy sv khác thì chiếm bình thường, au to cùng 1 máy
GK cũng có chơi S19 dạng server gộp (không nhớ TQ mấy), vẫn chiếm bình thường mà, chỉ có một mình bạn bị, không biết sửa sao =.=

3 - Thêm tính năng thiên phú cho linh thú, trước giờ ko có, log vào mệt quá :D
Duyệt

4 - Phần chiến dịch, nên cải thiện tổ đội giống team dệt ấy bác.
Đã có người đề xuất

5 - Điểm tướng đài, có thêm phần chiêu tướng cụ thể (dành cho ai muốn chiêu tướng 3* free như Vu Chính, Phiên Trù ...)
Duyệt
philong2583 Offline
#23 Đã gửi : 23/01/2015 lúc 09:34:47(UTC)

Danh hiệu: Trứng Gà

Gia nhập: 13-08-2012(UTC)

Originally Posted by: GiacKhongDaiSu Go to Quoted Post
1.em xin đưa ra vấn đề là dạo này sv mới mở ra hay bị lỗi dệt cho các cấp thấp: ko tự dệt hoặc tổ đội dệt mặc dù đã fix lại rất nhiều lân. Mong bác sữa lỗi auto dệt cho các acc có cấp dệt thấp.
Cái này có thể bạn cấu hình sai, chứ GK xài từ acc cấp thấp đến acc cấp cao có bị cái nào đâu

2. bác có thể làm cái tab giống thôi luyện bên chổ up linh thú như set các linh thú nào cần up khi ma lực linh thú cao để up những linh thú cần thiết và những linh thú nuôi lấy tt thì khi đủ kinh nghiệm sẽ nâng cấp.
Không hợp lý lắm.

3. auto cd, bác có thể thiết lập một tab giống như bên dệt để tổ đội chỉ chạy khi đủ các acc đã đặt đc ko ạ và bác có thể thêm cái tích lượt đánh giống như bên thu thuế để mỗi khi cd hoặc event sử dụng lượt anh em dễ tích lượt!
Bên CD có set đi khi nào lượt >... mà
Chiến dịch tự động biết khi nào đủ acc nó sẽ chạy, chứ chạy thiếu nó thọt 100% =.=

cái thứ nhất em đã fix đi fix lại cấu hình dệt mấy lần cả dệt 1 mình hoặc tổ đội đều ko auto anh ạ, 2 tháng rồi mà vẫn cứ tổ đội dệt vải cấp 1 đã lập thành công mà ko dệt.
cái thứ ba của em là nói là tên cài đặt các slot trong cd như bên dệt, nếu ko phải thành viên mình cài đặt thì sẽ kick ra khỏi tổ đội như tab dệt vậy!
còn cái thứ 2 là như thế này: linh thú cam hoặc hồng là đặt khi ml>95 là tự nâng còn linh thú nuôi lấy tt thì cứ đủ kinh nghiệm là nâng luôn!
ngoài ra bác sữa lỗi cái auto cải tiến 2 dòng tránh tình trạng mới ct được 5ph là dis và khó vào lại!
thank bác đã đọc
thaiviet Offline
#24 Đã gửi : 23/01/2015 lúc 10:30:14(UTC)

Gia nhập: 23-01-2015(UTC)

Xin chào đại gia đình gà con. Chào anh giác không. Gắn bó với tamquoc cũng 3 năm rồi. Ko có au-to chắc cũng off luôn 3 năm.he
Em xin góp ý như thế này.
Bây h ae lên 170 cũng nhiều rồi. Trảm trương 1 tương đối dễ. Xin bác giác không mở cho cái tab trảm tướng riêng, để auto đánh riêng tưng em trong chương theo ý thích mỗi người phục vụ cho nhu cầu trân bảo. Biết là trân bảo ko tăng gì đáng kể nhưng biết đâu. góp tiểu thành đại anh à.
Thank bác và chúc bác 1 năm mới mạnh khỏe
GiacKhongDaiSu Offline
#25 Đã gửi : 23/01/2015 lúc 11:35:49(UTC)

Man

cái thứ ba của em là nói là tên cài đặt các slot trong cd như bên dệt, nếu ko phải thành viên mình cài đặt thì sẽ kick ra khỏi tổ đội như tab dệt vậy!
Cái này có người đề xuất rồi

còn cái thứ 2 là như thế này: linh thú cam hoặc hồng là đặt khi ml>95 là tự nâng còn linh thú nuôi lấy tt thì cứ đủ kinh nghiệm là nâng luôn!
Nói thiệt với bạn là cái khi linh thú cấp 4 trở đi thì ML chưa bao giờ GK thấy > 80 chứ đừng nói là 95, thôi chịu làm xong cũng ko xài được :D
GiacKhongDaiSu Offline
#26 Đã gửi : 23/01/2015 lúc 11:37:16(UTC)

Man

Originally Posted by: thaiviet Go to Quoted Post

Bây h ae lên 170 cũng nhiều rồi. Trảm trương 1 tương đối dễ. Xin bác giác không mở cho cái tab trảm tướng riêng, để auto đánh riêng tưng em trong chương theo ý thích mỗi người phục vụ cho nhu cầu trân bảo. Biết là trân bảo ko tăng gì đáng kể nhưng biết đâu. góp tiểu thành đại anh à.

Duyệt
kydang Offline
#27 Đã gửi : 24/01/2015 lúc 12:56:40(UTC)

Gia nhập: 24-01-2015(UTC)

Cảm ơn: 2 lần
Nhờ anh GK xem điều chỉnh lại phần tự động đi chiến dịch với. Hiện tại luôn tự thoát chiến dịch khi quá thời gian Thần tướng. Và khi lập lại tổ đội, vừa vào là lại bị tự động thoát ra tiếp. Nhờ anh xem cho tùy chọn chức năng tự thoát này, vì khi không có sự kiện chiến dịch, hoặc do lag...rất thường bị quá thời gian này,và với mình thì Nguyên soái cũng được rồi.
Cảm ơn anh.
GiacKhongDaiSu Offline
#28 Đã gửi : 24/01/2015 lúc 02:15:28(UTC)

Man

Originally Posted by: kydang Go to Quoted Post
Nhờ anh GK xem điều chỉnh lại phần tự động đi chiến dịch với. Hiện tại luôn tự thoát chiến dịch khi quá thời gian Thần tướng. Và khi lập lại tổ đội, vừa vào là lại bị tự động thoát ra tiếp. Nhờ anh xem cho tùy chọn chức năng tự thoát này, vì khi không có sự kiện chiến dịch, hoặc do lag...rất thường bị quá thời gian này,và với mình thì Nguyên soái cũng được rồi.
Cảm ơn anh.

Để tiết kiệm lượt cho anh em thôi bạn, Bạn phải theo đa số là muốn thần tướng thôi, với lại version mới có người đề xuất là để tránh bị phá nên cho phép add tên người đi vào để giới hạn
1 người cảm ơn GiacKhongDaiSu cho bài viết.
kydang trên 24-01-2015(UTC) ngày
kydang Offline
#29 Đã gửi : 24/01/2015 lúc 08:02:28(UTC)

Gia nhập: 24-01-2015(UTC)

Cảm ơn: 2 lần
Originally Posted by: GiacKhongDaiSu Go to Quoted Post
Cảm ơn anh.

Để tiết kiệm lượt cho anh em thôi bạn, Bạn phải theo đa số là muốn thần tướng thôi, với lại version mới có người đề xuất là để tránh bị phá nên cho phép add tên người đi vào để giới hạn

Cảm ơn GK đã trả lời.
Ý mình là muốn nhờ GK xem cho thêm cái option lựa chọn Tự thoát hoặc Không tự thoát CD khi quá thời gian Thần tướng, chứ không phải điều chỉnh thành không tự thoát hẳn luôn.
Trân trọng.
GiacKhongDaiSu Offline
#30 Đã gửi : 25/01/2015 lúc 01:00:56(UTC)

Man

Cảm ơn GK đã trả lời.
Ý mình là muốn nhờ GK xem cho thêm cái option lựa chọn Tự thoát hoặc Không tự thoát CD khi quá thời gian Thần tướng, chứ không phải điều chỉnh thành không tự thoát hẳn luôn.
Trân trọng.

Ah, bởi vì như vậy có thể ảnh hưởng nhau nên thà thống nhất một kiểu thôi bạn, có người để, có người chỉnh, dễ mất lòng nhau lắm, giờ cũng không còn nhiều người chơi mà, với lại đâu phải ai cũng đủ clone để đi thành 1 team đâu ^^
1 người cảm ơn GiacKhongDaiSu cho bài viết.
kydang trên 25-01-2015(UTC) ngày
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
5 Trang<12345>
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Green-Grey Theme Created by Ingo Herbote (WatchersNET.de)