logo
5 Trang«<2345>
Tết này bạn muốn au.to hoàn thiện dứt điểm những tính năng nào
kydang Offline
#31 Đã gửi : 25/01/2015 lúc 06:25:53(UTC)

Danh hiệu: Trứng Gà

Gia nhập: 24-01-2015(UTC)

Cảm ơn: 2 lần
Originally Posted by: GiacKhongDaiSu Go to Quoted Post
Originally Posted by: kydang Go to Quoted Post

Cảm ơn GK đã trả lời.
Ý mình là muốn nhờ GK xem cho thêm cái option lựa chọn Tự thoát hoặc Không tự thoát CD khi quá thời gian Thần tướng, chứ không phải điều chỉnh thành không tự thoát hẳn luôn.
Trân trọng.

Ah, bởi vì như vậy có thể ảnh hưởng nhau nên thà thống nhất một kiểu thôi bạn, có người để, có người chỉnh, dễ mất lòng nhau lắm, giờ cũng không còn nhiều người chơi mà, với lại đâu phải ai cũng đủ clone để đi thành 1 team đâu ^^

Ok. Cảm ơn GK.
mho2836 Offline
#32 Đã gửi : 25/01/2015 lúc 06:36:49(UTC)

Gia nhập: 06-12-2012(UTC)

Hi GiacKhong,

mình nghĩ nên bỏ au to tự rao mời thương đội vì auto rao mời thương đội làm nhiễu rất nhiều kênh chat, thương đội kiếm bạc thì ít nhưng ảnh hưởng rất nhiều đến kenh chat.

mong Giac Khong suy xet and bỏ chức năng rao mời thương đội.
GiacKhongDaiSu Offline
#33 Đã gửi : 25/01/2015 lúc 02:30:26(UTC)

Danh hiệu: Kê Vương

Gia nhập: 23-01-2011(UTC)
Man

Originally Posted by: mho2836 Go to Quoted Post
Hi GiacKhong,

mình nghĩ nên bỏ au to tự rao mời thương đội vì auto rao mời thương đội làm nhiễu rất nhiều kênh chat, thương đội kiếm bạc thì ít nhưng ảnh hưởng rất nhiều đến kenh chat.

mong Giac Khong suy xet and bỏ chức năng rao mời thương đội.

Bỏ cái đó sao kiếm Thương minh trời =.=, GK có hạn chế nó chỉ rao mùa đông và nửa ngày mùa xuân mà
mho2836 Offline
#34 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 12:39:57(UTC)

Hi GiacKhong,

GiacKhong co the nao add chuc nang Tu Nhan Tai Nguyen sau moi 3 gio' and add them Thuong Nhan Tran (nhan dc Linh Thach) o Dao Hoa Coc (o ngoa.i thanh)

please....
mho2836 Offline
#35 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 12:45:40(UTC)

Them 1 van de nua la:

theo anh em phan anh, thi phan auto Chien Dich lam anh huong rat nhieu den server, cu the la lag.

vay nen mong GiacKhong xem xet bo? phan Auto Chien Dich.

O comment truoc, minh co yeu cau tang speed phien ban moi, neu GiacKhong nghi tang speed se lam server lag thi mong GiacKhong xem xet lai co nen tang hay ko,

mong GiacKhong xem xet.
GiacKhongDaiSu Offline
#36 Đã gửi : 29/01/2015 lúc 04:30:39(UTC)

Danh hiệu: Kê Vương

Gia nhập: 23-01-2011(UTC)
Man

Originally Posted by: mho2836 Go to Quoted Post
Them 1 van de nua la:

theo anh em phan anh, thi phan auto Chien Dich lam anh huong rat nhieu den server, cu the la lag.

vay nen mong GiacKhong xem xet bo? phan Auto Chien Dich.

O comment truoc, minh co yeu cau tang speed phien ban moi, neu GiacKhong nghi tang speed se lam server lag thi mong GiacKhong xem xet lai co nen tang hay ko,

mong GiacKhong xem xet.

Phần au.to CD giờ bỏ không được bạn à, nếu GK bỏ nhiều người dùng version cũ cũng đi được thôi.
epicuro Offline
#37 Đã gửi : 30/01/2015 lúc 01:06:17(UTC)

Gia nhập: 30-01-2015(UTC)

Hi GiacKhong!
Mình có ý kiến thế naỳ:
1. tăng tốc độ quét nâng hạ linh thú vì mình thấy chậm quá.
2. Phần TTC có thếm 1 cái là: phá băng đến lúc thần thú chết được ko(Tức là cứ bem miệt mài luôn,vì kể cả top 1 cũng mất kích sát nếu ko phá băng liên tục)
3. Làm mới vận tiêu free cho đỡ phí(nếu làm mới hết lượt free cũng dc 1 xe Mộc Ngưu Mã)
4. Phần Chiến dịch có hạn chế thành viên gia nhập để mình tự lập team tránh các acc khác join vào.(cd đi rất ổn,mình đi tay 1 acc lập host,4 acc auto ko thọt bh) Và thêm 1 cái naỳ rất cần: Tự tuyển lính khi còn 1 lính (bị hiệu ứng khi đi chiến dịch ko vào dịp sự kiện. nếu hiệu ứng mất 1/2 máu thì ko phải tuyển,chỉ mất còn 1 lính mới tuyển thôi. Mình đi toàn phải gia tốc khi bị 1 lính trúng vào acc chạy auto)
Hiện giờ như thế thôi,có j mới laị làm phiền GK típ ^^
biboymap Offline
#38 Đã gửi : 31/01/2015 lúc 11:26:40(UTC)

Gia nhập: 23-01-2015(UTC)

Hiện tại thì aut0 k có cái tự đi quân đoàn bình thái , tháp thành , mong bác GK thêm 2 QĐ map này vào aut0 cho mọi người dễ clear .
Với bác cho em hỏi là bản auto hiện giờ nuôi được bao nhiêu ô pet thì nó auto hạ được ạ .
ktiger Offline
#39 Đã gửi : 05/02/2015 lúc 01:19:42(UTC)

Gia nhập: 22-01-2015(UTC)

BÁc có thê thê nút TEST để tự động quay thiên địa đc không ,em cần log 1 số clone kích bồn bạc lên cao nhưng auto nó không chịu quay
Mục đích nút TEST là kích bồn bạc xong out luôn không cần auto lâu dài nên không lag sv
THANK bác GIACKHONG
viphaizzz Offline
#40 Đã gửi : 05/02/2015 lúc 03:08:33(UTC)

Gia nhập: 05-02-2015(UTC)

- GK có thể chỉnh cái auto CD thêm phần giới hạn tên người đi như kiểu dệt ấy. đỡ clone phá CD gây ức chế thọt lượt.
- về phần chạy CD ngụy thi auto nên để cho slot 3, 4 đánh Điền Phong và Viên Thiệu trước r quay lại đánh các con khác.
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
5 Trang«<2345>
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.

Green-Grey Theme Created by Ingo Herbote (WatchersNET.de)